Kết quả trận Eibar B vs Bergantinos CF, 17h00 ngày 24/10

Eibar B
Hiệp 1
0–0
(0 - 0)
Bergantinos CF

TỶ LỆ BÓNG ĐÁ

Cả trận

Kèo chấp

-0.250.88
+0.250.93

Tài xỉu

T 2.251.00
X 2.250.80

1x2

12.1
23.1
X3.25

Hiệp 1

Kèo chấp

00.78
00.96

Tài xỉu

T 10.96
X 10.78

1x2

1—
2—
X—

Phong Độ Eibar B & Bergantinos CF

Phong Độ Của Eibar B
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
17-10-2026 Spanish Segunda Division B
Portugalete
0 - 0
Eibar B
10-10-2026 Spanish Segunda Division B
Eibar B
1 - 1
CD Baskonia
03-10-2026 Spanish Segunda Division B
Racing B
1 - 5
Eibar B
27-09-2026 Spanish Segunda Division B
Eibar B
1 - 0
Compostela
12-09-2026 Spanish Segunda Division B
Eibar B
1 - 0
Gimnastica Torrelavega
05-09-2026 Spanish Segunda Division B
Real Oviedo B
2 - 1
Eibar B
29-08-2026 International Club Friendly
Racing B
2 - 1
Eibar B
19-08-2026 International Club Friendly
Eibar B
0 - 0
Sestao
17-01-2026 Spanish Segunda Division B
Eibar B
0 - 0
SD Logrones
12-01-2026 Spanish Segunda Division B
Alfaro
0 - 0
Eibar B
Phong Độ Của Bergantinos CF
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
18-10-2026 Spanish Segunda Division B
Bergantinos CF
3 - 0
Real Oviedo B
11-10-2026 Spanish Segunda Division B
Arosa Sociedad Cultural
2 - 2
Bergantinos CF
04-10-2026 Spanish Segunda Division B
Bergantinos CF
3 - 1
Coruxo FC
27-09-2026 Spanish Segunda Division B
Bergantinos CF
3 - 2
Portugalete
20-09-2026 Spanish Segunda Division B
Gimnastica Torrelavega
0 - 3
Bergantinos CF
17-09-2026 Spanish Federacion Cup
UD Santa Marta
1 - 0
Bergantinos CF
13-09-2026 Spanish Segunda Division B
Bergantinos CF
1 - 0
SD Amorebieta
10-09-2026 Spanish Federacion Cup
Bergantinos CF
5 - 0
Leioa
06-09-2026 Spanish Segunda Division B
SD Gernika
2 - 2
Bergantinos CF
18-01-2026 Spanish Segunda Division B
Numancia
2 - 1
Bergantinos CF

Tường Thuật Eibar B vs Bergantinos CF

Diễn biến chính Eibar B vs Bergantinos CF
Số liệu thống kê Eibar B vs Bergantinos CF
  • Eibar B
    Bergantinos CF
  • 2
    Phạt góc
    0
  •  
     
  • 2
    Phạt góc (Hiệp 1)
    0
  •  
     
  • 0
    Thẻ vàng
    1
  •  
     
  • 3
    Tổng cú sút
    0
  •  
     
  • 2
    Sút trúng cầu môn
    0
  •  
     
  • 1
    Sút ra ngoài
    0
  •  
     
  • 1
    Sút Phạt
    2
  •  
     
  • 55%
    Kiểm soát bóng
    45%
  •  
     
  • 55%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    45%
  •  
     
  • 1
    Phạm lỗi
    1
  •  
     
  • 1
    Việt vị
    0
  •  
     
  • 4
    Ném biên
    2
  •  
     
  • 7
    Pha tấn công
    11
  •  
     
  • 4
    Tấn công nguy hiểm
    3
  •  
     

Kết quả trận Eibar B vs Bergantinos CF ngày 24/10/2026 17:00

Cập nhật kết quả trận Eibar B vs Bergantinos CF thuộc khuôn khổ giải Spanish Segunda Division B, diễn ra ngày 24/10/2026 17:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Eibar B và Bergantinos CF.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Eibar B vs Bergantinos CF

Kết quả trận Eibar B vs Bergantinos CF được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Eibar B và Bergantinos CF.

Diễn biến trận Eibar B vs Bergantinos CF

Diễn biến trận đấu giữa Eibar B và Bergantinos CF được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Eibar B vs Bergantinos CF

Thống kê trận Eibar B vs Bergantinos CF cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Eibar B và Bergantinos CF cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Eibar B vs Bergantinos CF

Thông tin đội hình ra sân của Eibar B và Bergantinos CF được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Eibar B vs Bergantinos CF

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Eibar B và Bergantinos CF. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Eibar B và Bergantinos CF

Phong độ của Eibar B

Phong độ của Eibar B được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Bergantinos CF

Phong độ của Bergantinos CF được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Eibar B vs Bergantinos CF.

Theo dõi kết quả Eibar B vs Bergantinos CF, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Spanish Segunda Division B.